Đèn pha LED Nanoco High Series NLFH2006 200W ánh sáng trắng 6500K IP66
4,350,000₫ Giá gốc là: 4,350,000₫.2,923,200₫Giá hiện tại là: 2,923,200₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NLFH2006
SKU: NLFH2006
Danh mục: Sê-ri High
Mô tả
Công suất: 200W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 17000Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6500K
Chỉ số hoàn màu: Ra 80
Góc chiếu: 110°
Tuổi thọ: 30.000 giờ
Kích thước: 430*480*105mm