Đèn pha LED Nanoco High Series NLFH1506 150W ánh sáng trắng 6500K IP66
2,730,000₫ Giá gốc là: 2,730,000₫.1,834,600₫Giá hiện tại là: 1,834,600₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NLFH1506
SKU: NLFH1506
Danh mục: Sê-ri High
Mô tả
Công suất: 150W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 12750Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6500K
Chỉ số hoàn màu: Ra 80
Góc chiếu: 110°
Tuổi thọ: 30.000 giờ
Kích thước: 350*380*97mm