Chuyển nguồn Schneider GM1AD4N6304BEE GoPact MTS 1000 4P 630A 35kA
44,607,200₫
Thương hiệu: Schneider
Mã sản phẩm: GM1AD4N6304BEE
SKU: GM1AD4N6304BEE
Danh mục: Chuyển nguồn
Thẻ: Chuyển nguồn bằng tay, Đảo nguồn bằng tay, MTS, Schneider
Mô tả
Số cực: 4P
Điện áp: Điện áp hoạt động (Ue) 415V, Điện áp xung(Uimp) 12kV
Dòng điện định mức: 630A