Chuyển nguồn Schneider GM2AD4N12H4BEE GoPact MTS 2000 4P 1250A 50kA
105,969,600₫
Thương hiệu: Schneider
Mã sản phẩm: GM2AD4N12H4BEE
SKU: GM2AD4N12H4BEE
Danh mục: Chuyển nguồn
Thẻ: Chuyển nguồn bằng tay, Đảo nguồn bằng tay, MTS, Schneider
Mô tả
Số cực: 4P
Điện áp: Điện áp hoạt động (Ue) 415V, Điện áp xung(Uimp) 12kV
Dòng điện định mức: 1250A