Chuyển nguồn Schneider GM32D4N3154BEE GoPact MTS 315 4P 315A 18kA
17,961,900₫
Thương hiệu: Schneider
Mã sản phẩm: GM32D4N3154BEE
SKU: GM32D4N3154BEE
Danh mục: Chuyển nguồn
Thẻ: Chuyển nguồn bằng tay, Đảo nguồn bằng tay, MTS, Schneider
Mô tả
Số cực: 4P
Điện áp: Điện áp hoạt động (Ue) 415V, Điện áp xung(Uimp) 12kV
Dòng điện định mức: 315A