Chuyển nguồn Schneider GM20D4N1604BEE GoPact MTS 200 4P 160A 8kA
10,615,000₫
Thương hiệu: Schneider
Mã sản phẩm: GM20D4N1604BEE
SKU: GM20D4N1604BEE
Danh mục: Chuyển nguồn
Thẻ: Chuyển nguồn bằng tay, Đảo nguồn bằng tay, MTS, Schneider
Mô tả
Số cực: 4P
Điện áp: Điện áp hoạt động (Ue) 415V, Điện áp xung(Uimp) 12kV
Dòng điện định mức: 160A