Đèn pha Solar LED Nanoco NLFS300650 300W ánh sáng trắng 6500K IP67
4,250,000₫ Giá gốc là: 4,250,000₫.2,856,000₫Giá hiện tại là: 2,856,000₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NLFS300650
Mô tả
Công suất: 300W
Quang thông: 3000Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6000K
Chỉ số hoàn màu: Ra 80
Chip LED: Epistar
Kích thước: 435 x 95 x 370mm
Cấp bảo vệ: IP67
Chỉ số chịu lực: IK06
Chất liệu: Thân kim loại đúc, nắp chụp thủy tinh; Chất liệu solar: Polycrysta
Công suất pin dự trữ: 3.2V 40Ah