Đèn pha Solar LED Nanoco Sunny NLFSS20061 200W ánh sáng trắng 6500K IP66
3,060,000₫ Giá gốc là: 3,060,000₫.2,056,400₫Giá hiện tại là: 2,056,400₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NLFSS20061
Công suất LED: 200W
Quang thông: 2000Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6500K
Công suất tấm solar: 5V/25W
Pin lưu điện LiFePO4 24Ah
Thời gian chiếu sáng khi đầy pin ở chế độ Auto: 12 giờ
Chỉ số hoàn màu: Ra 80
Tuổi thọ: 30.000 giờ
Kích thước đèn: 220*232*60.4mm
Kích thước tấm pin: 500 x 350 x 15mm