Đèn pha Solar LED Nanoco Sunny NLFSS3006 300W ánh sáng trắng 5700K IP66
3,600,000₫ Giá gốc là: 3,600,000₫.2,419,200₫Giá hiện tại là: 2,419,200₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NLFSS3006
Công suất LED: 300W
Quang thông: 3000Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 5700K
Công suất tấm solar: 20W
Pin lưu điện LiFePO4 18Ah
Tuổi thọ: 30.000 giờ
Kích thước đèn: 320*340*63.5mm
Kích thước tấm pin: 350*350*17mm