Đèn pha Solar LED Nanoco Sunny NLFSS40061 400W ánh sáng trắng 6500K IP66
5,380,000₫ Giá gốc là: 5,380,000₫.3,615,400₫Giá hiện tại là: 3,615,400₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NLFSS40061
Công suất LED: 400W
Quang thông: 4000Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6500K
Công suất tấm solar: 5V/45W
Pin lưu điện LiFePO4 42Ah
Tuổi thọ: 30.000 giờ
Kích thước đèn: 320*340*63.5mm
Kích thước tấm pin: 445 x 670 x 15mm