Đèn LED Downlight âm trần Paragon PRHF90L12/30 12W ánh sáng vàng 3000K
531,000₫ Giá gốc là: 531,000₫.362,700₫Giá hiện tại là: 362,700₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRHF90L12/30
SKU: PRHF90L12/30
Danh mục: Sê-ri PRHF
Thẻ: Đèn Downlight âm trần, Đèn Downlight âm trần Paragon, PRHF90L12/30
Mô tả
Góc chiếu: 10⁰, 23⁰, 36⁰
Nhiệt độ màu: 3000K (ánh sáng vàng)
Công suất : 12 W
Hiệu suất : 60 Lm/W
Quang thông : 720 Lm
Điện áp : AC100~240V/50-60Hz
Chip LED : Cree/Bridgelux
Khoét lỗ : 80 mm
Kích thước : 90×108 mm