Đèn LED Downlight âm trần Paragon PRDLL180L20/65 20W ánh sáng trắng 6500K
1,158,000₫ Giá gốc là: 1,158,000₫.791,000₫Giá hiện tại là: 791,000₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRDLL180L20/65
SKU: PRDLL180L20/65
Danh mục: Sê-ri PRDLL
Thẻ: Đèn Downlight âm trần, Đèn Downlight âm trần Paragon, PRDLL180L20/65
Mô tả
Nhiệt độ màu: 6500K (ánh sáng trắng)
Công suất : 20 W
Hiệu suất : 90 Lm/W
Quang thông : 1800 Lm
Điện áp : AC100~240V/50-60Hz
Chip LED : Bridgelux/Epistar
Khoét lỗ : 165 mm
Kích thước : 180×70 mm