Đèn LED Downlight âm trần Paragon PRHF90L12/65 12W ánh sáng trắng 6500K
531,000₫ Giá gốc là: 531,000₫.362,700₫Giá hiện tại là: 362,700₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRHF90L12/65
SKU: PRHF90L12/65
Danh mục: Sê-ri PRHF
Thẻ: Đèn Downlight âm trần, Đèn Downlight âm trần Paragon, PRHF90L12/65
Mô tả
Góc chiếu: 10⁰, 23⁰, 36⁰
Nhiệt độ màu: 6500K (ánh sáng trắng)
Công suất : 12 W
Hiệu suất : 60 Lm/W
Quang thông : 720 Lm
Điện áp : AC100~240V/50-60Hz
Chip LED : Cree/Bridgelux
Khoét lỗ : 80 mm
Kích thước : 90×108 mm