Đèn LED Downlight âm trần Paragon PRDKK114L13/42 13W ánh sáng trung tính 4200K
1,549,000₫ Giá gốc là: 1,549,000₫.1,058,000₫Giá hiện tại là: 1,058,000₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRDKK114L13/42
SKU: PRDKK114L13/42
Danh mục: Sê-ri PRDKK
Thẻ: Đèn Downlight âm trần, Đèn Downlight âm trần Paragon, PRDKK114L13/42
Mô tả
Nhiệt độ màu: 4200K (ánh sáng trung tính)
Công suất : 13 W
Hiệu suất : 100 Lm/W
Quang thông : 1300 Lm
Điện áp : AC100~240V/50-60Hz
Chip LED : Cree/Nichia
Khoét lỗ : 114 mm
Kích thước : 120×103 mm