Đèn LED Downlight âm trần Paragon PRDLL139L12/30 12W ánh sáng vàng 3000K
638,000₫ Giá gốc là: 638,000₫.435,800₫Giá hiện tại là: 435,800₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRDLL139L12/30
SKU: PRDLL139L12/30
Danh mục: Sê-ri PRDLL
Thẻ: Đèn Downlight âm trần, Đèn Downlight âm trần Paragon, PRDLL139L12/30
Mô tả
Nhiệt độ màu: 3000K (ánh sáng vàng)
Công suất : 12 W
Hiệu suất : 90 Lm/W
Quang thông : 1080 Lm
Điện áp : AC100~240V/50-60Hz
Tuổi thọ : 50000 H
Hệ số công suất : 0.9
IP : 20
CRI : 80Ra
Chip LED : Bridgelux/Epistar
Khoét lỗ : 115 mm
Kích thước : 139×60 mm