Đèn LED Downlight âm trần Paragon PRDKK150L34/65 34W ánh sáng trắng 6500K
2,201,000₫ Giá gốc là: 2,201,000₫.1,503,300₫Giá hiện tại là: 1,503,300₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRDKK150L34/65
SKU: PRDKK150L34/65
Danh mục: Sê-ri PRDKK
Thẻ: Đèn Downlight âm trần, Đèn Downlight âm trần Paragon, PRDKK150L34/65
Mô tả
Nhiệt độ màu: 6500K (ánh sáng trắng)
Công suất : 34 W
Hiệu suất : 97 Lm/W
Quang thông : 3300 Lm
Điện áp : AC100~240V/50-60Hz
Chip LED : Cree/Nichia
Khoét lỗ : 150 mm
Kích thước : 157×119 mm