Chuyển nguồn Schneider GM63D4N4004BEE GoPact MTS 630 4P 400A 22kA
23,557,600₫
Thương hiệu: Schneider
Mã sản phẩm: GM63D4N4004BEE
SKU: GM63D4N4004BEE
Danh mục: Chuyển nguồn
Thẻ: Chuyển nguồn bằng tay, Đảo nguồn bằng tay, MTS, Schneider
Mô tả
Số cực: 4P
Điện áp: Điện áp hoạt động (Ue) 415V, Điện áp xung(Uimp) 12kV
Dòng điện định mức: 400A