Đèn pha Solar LED Nanoco Sunny NLFSS1006 100W ánh sáng trắng 5700K IP66
1,700,000₫ Giá gốc là: 1,700,000₫.1,142,400₫Giá hiện tại là: 1,142,400₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NLFSS1006
Công suất LED: 100W
Quang thông: 1000Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 5700K
Công suất tấm solar: 7W
Pin lưu điện LiFePO4 6Ah
Thời gian chiếu sáng khi đầy pin ở chế độ Auto: 12 giờ
Chỉ số hoàn màu: Ra 80
Tuổi thọ: 30.000 giờ
Kích thước đèn: 220*232*60.4mm
Kích thước tấm pin: 190*240*17mm