Đèn LED âm trần mỏng Nanoco Hera NSD12CG135 12W đổi màu viền vàng
211,000₫ Giá gốc là: 211,000₫.115,900₫Giá hiện tại là: 115,900₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NSD12CG135
Mô tả
Công suất: 12W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 900-1000Lm
Nhiệt độ màu: Đổi màu 3000K/4000K/6500K
Chỉ số hoàn màu: Ra80
Góc chiếu: 120°
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø146mm*H22mm
Khoét lổ: Ø135mm