Đèn LED âm trần mỏng Nanoco Hera NSD076W90 7W ánh sáng trắng viền trắng
125,000₫ Giá gốc là: 125,000₫.68,700₫Giá hiện tại là: 68,700₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NSD076W90
Mô tả
Công suất: 7W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 550Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6500K
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø105mm*H22mm
Khoét lổ: Ø90mm