Đèn LED âm trần mỏng Nanoco Hera NSD09CW110 9W đổi màu viền trắng
175,000₫ Giá gốc là: 175,000₫.96,100₫Giá hiện tại là: 96,100₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NSD09CW110
Mô tả
Công suất: 9W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 630-700Lm
Nhiệt độ màu: Đổi màu 3000K/4000K/6500K
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø122mm*H22mm
Khoét lổ: Ø110mm