Đèn LED âm trần mỏng Nanoco Hera NSD07CW90 7W đổi màu viền trắng
145,000₫ Giá gốc là: 145,000₫.79,700₫Giá hiện tại là: 79,700₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NSD07CW90
Mô tả
Công suất: 7W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 500-550Lm
Nhiệt độ màu: Đổi màu 3000K/4000K/6500K
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø105mm*H22mm
Khoét lổ: Ø90mm