Đèn LED âm trần mỏng Nanoco Hera NSD126G135 12W ánh sáng trắng viền vàng
191,000₫ Giá gốc là: 191,000₫.104,900₫Giá hiện tại là: 104,900₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NSD126G135
Mô tả
Công suất: 12W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 1000Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6500K
Chỉ số hoàn màu: Ra80
Góc chiếu: 120°
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø146mm*H22mm
Khoét lổ: Ø135mm