Đèn LED dây ngoài trời Paragon LED28352208/B 8.5W/m 220V IP65 sáng xanh dương (cuộn 100m)
161,000₫ Giá gốc là: 161,000₫.80,200₫Giá hiện tại là: 80,200₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: LED28352208/B
SKU: LED28352208/B
Danh mục: LED dây ngoài trời 220Vac
Mô tả
Công suất: 8.5 W
Điện áp: AC220~240V/50-60Hz