Đèn LED dây ngoài trời Paragon LED28352206/B 6W/m 220V IP65 sáng xanh dương (cuộn 100m)
99,000₫ Giá gốc là: 99,000₫.49,400₫Giá hiện tại là: 49,400₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: LED28352206/B
SKU: LED28352206/B
Danh mục: LED dây ngoài trời 220Vac
Mô tả
Công suất: 6 W
Điện áp: AC220~240V/50-60Hz