Đèn LED dây ngoài trời Paragon LED28352204/B 4.5W/m 220V IP65 sáng xanh dương (cuộn 100m)
56,000₫ Giá gốc là: 56,000₫.27,900₫Giá hiện tại là: 27,900₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: LED28352204/B
SKU: LED28352204/B
Danh mục: LED dây ngoài trời 220Vac
Mô tả
Công suất: 4.5 W
Điện áp: AC220~240V/50-60Hz