Máy bơm đẩy cao 200W Panasonic GP-200JXK-NV5
2,190,000₫ Giá gốc là: 2,190,000₫.1,397,300₫Giá hiện tại là: 1,397,300₫.
Mã sản phẩm: GP-200JXK-NV5
Thương hiệu: Panasonic
Bảo hành: 1 năm
Mô tả
Lưu lượng tối đa: 45 lít/phút
Lưu lượng ở 12m: 29 lít/phút
Chiều sâu hút: 9m
Tổng độ cao tối đa 30m
Công suất mô tơ: 200W
Đường kính ống hút: 25mm
Đường kính ống thoát: 25mm
Trọng Lượng: 7.5kg
Kích thước: 225 x 182 x 215mm