Máy bơm tăng áp điện tử 125W Panasonic GA-125FAK
3,210,000₫ Giá gốc là: 3,210,000₫.2,048,000₫Giá hiện tại là: 2,048,000₫.
Mã sản phẩm: GA-125FAK
Thương hiệu: Panasonic
Bảo hành: 1 năm
Mô tả
Lưu lượng tối đa: 30 lít/phút
Tổng độ cao tối đa 27m
Công suất mô tơ: 125W
Đường kính ống hút: 25mm
Đường kính ống thoát: 25mm
Trọng Lượng: 5.2kg
Kích thước: 150 x 198 x 202mm