Đèn LED Downlight âm trần Paragon PRDKK114L18/65 18W ánh sáng trắng 6500K
1,887,000₫ Giá gốc là: 1,887,000₫.1,288,900₫Giá hiện tại là: 1,288,900₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRDKK114L18/65
SKU: PRDKK114L18/65
Danh mục: Sê-ri PRDKK
Thẻ: Đèn Downlight âm trần, Đèn Downlight âm trần Paragon, PRDKK114L18/65
Mô tả
Nhiệt độ màu: 6500K (ánh sáng trắng)
Công suất : 18 W
Hiệu suất : 110 Lm/W
Quang thông : 2000 Lm
Điện áp : AC100~240V/50-60Hz
Chip LED : Cree/Nichia
Khoét lỗ : 114 mm
Kích thước : 120×103 mm