Đèn LED âm trần mỏng Nanoco Hera NSD096G110 9W ánh sáng trắng viền vàng
165,000₫ Giá gốc là: 165,000₫.90,600₫Giá hiện tại là: 90,600₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NSD096G110
Mô tả
Công suất: 9W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 700Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6500K
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø122mm*H22mm
Khoét lổ: Ø110mm