Đèn LED âm trần Nanoco 3S NDL096W90 9W ánh sáng trắng viền trắng
174,000₫ Giá gốc là: 174,000₫.95,600₫Giá hiện tại là: 95,600₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NDL096W90
SKU: NDL096W90
Danh mục: Downlight 3S
Mô tả
Công suất: 9W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 855Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6500K
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø112mm*H35mm
Khoét lổ: Ø90mm