Đèn LED âm trần Nanoco 3S NDL126W110 12W ánh sáng trắng viền trắng
200,000₫ Giá gốc là: 200,000₫.109,800₫Giá hiện tại là: 109,800₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NDL126W110
SKU: NDL126W110
Danh mục: Downlight 3S
Mô tả
Công suất: 12W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 1140Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6500K
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø130mm*H35mm
Khoét lổ: Ø110mm