Bộ nguồn 35W 24VDC 1.5A Schneider ABL2REM24015K đầu vào 100-240Vac
557,700₫ Giá gốc là: 557,700₫.331,300₫Giá hiện tại là: 331,300₫.
Thương hiệu: Schneider
Mã sản phẩm: ABL2REM24015K
Mô tả
Công suất: 35W
Dòng tải đầu ra: 1.5A
Điện áp đầu vào: 100…240Vac
Điện áp đầu ra: 24Vdc
Điện áp đầu ra có thể chỉnh định +/-15%
Đèn LED báo nguồn
Kích thước: 99 x 82 x 30mm