Bộ nguồn 250W 24VDC 10.5A Schneider ABL2REM24100K đầu vào 100-120Vac / 200-240Vac
1,585,100₫ Giá gốc là: 1,585,100₫.941,600₫Giá hiện tại là: 941,600₫.
Thương hiệu: Schneider
Mã sản phẩm: ABL2REM24100K
Mô tả
Công suất: 250W
Dòng tải đầu ra: 10.5A
Điện áp đầu vào: 100…120Vac / 200…240Vac
Điện áp đầu ra: 24Vdc
Điện áp đầu ra có thể chỉnh định +/-15%
Đèn LED báo nguồn
Kích thước: 215 x 115 x 30mm