Bộ nguồn 100W 24VDC 4.5A Schneider ABL2REM24045K đầu vào 100-120Vac / 200-240Vac
806,300₫ Giá gốc là: 806,300₫.479,000₫Giá hiện tại là: 479,000₫.
Thương hiệu: Schneider
Mã sản phẩm: ABL2REM24045K
Mô tả
Công suất: 100W
Dòng tải đầu ra: 4.5A
Điện áp đầu vào: 100…120Vac / 200…240Vac
Điện áp đầu ra: 24Vdc
Điện áp đầu ra có thể chỉnh định +/-15%
Đèn LED báo nguồn
Kích thước: 129 x 97 x 30mm