Bộ nguồn 120W 24VDC Schneider ABLS1A24050E đầu vào 100-240VAC
1,333,200₫ Giá gốc là: 1,333,200₫.792,000₫Giá hiện tại là: 792,000₫.
Thương hiệu: Schneider
Mã sản phẩm: ABLS1A24050E
SKU: ABLS1A24050E
Danh mục: Bộ nguồn ABL
Mô tả
Công suất: 120W
Điện áp đầu vào: 100…240Vac
Điện áp đầu ra: 24Vdc
Điện áp đầu ra có thể chỉnh định +/-15%