Máy bơm đẩy cao 250W Panasonic GP-250JXK-NV5
3,450,000₫ Giá gốc là: 3,450,000₫.2,201,100₫Giá hiện tại là: 2,201,100₫.
Mã sản phẩm: GP-250JXK-NV5
Thương hiệu: Panasonic
Bảo hành: 1 năm
Mô tả
Lưu lượng tối đa: 50 lít/phút
Lưu lượng ở 12m: 36 lít/phút
Chiều sâu hút: 9m
Tổng độ cao tối đa 38m
Công suất mô tơ: 250W
Đường kính ống hút: 25mm
Đường kính ống thoát: 25mm
Trọng Lượng: 8.5kg
Kích thước: 233 x 168 x 236mm