Đèn tán quang âm trần 0.6m Paragon PRFB418L40/65 4x10W ánh sáng trắng
1,783,000₫ Giá gốc là: 1,783,000₫.1,217,800₫Giá hiện tại là: 1,217,800₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRFB418L40/65
Nhiệt độ màu: 6500K
Công suất : 40 W
Hiệu suất : 80 Lm/W
Quang thông : 3200 Lm
Điện áp : AC220~240V/50-60Hz
Chip LED : Bridgelux/Epistar
Kích thước : 606x606x88 mm
Bảo hành : 3 năm
Thân máng được làm bằng thép sơn tĩnh điện (độ dày 0.5mm).
Chóa tán quang được làm bằng nhôm chất lượng cao nhập khẩu từ Châu Âu (pre-anodize, độ dày 0.4mm).
Hàm lượng nhôm nguyên chất: 99.85%.
Hiệu suất phản quang: 86%.