Đèn tán quang âm trần 0.6m Paragon PRFB218L20/42 2x10W ánh sáng trung tính
936,000₫ Giá gốc là: 936,000₫.639,300₫Giá hiện tại là: 639,300₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRFB218L20/42
Nhiệt độ màu: 4200K
Công suất : 20 W
Hiệu suất : 80 Lm/W
Quang thông : 1600 Lm
Điện áp : AC220~240V/50-60Hz
Tuổi thọ : 50000 H
Hệ số công suất : 0.9
CRI : 80Ra
Chip LED : Bridgelux/Epistar
Kích thước : 606x302x88 mm
Bảo hành : 3 năm
Thân máng được làm bằng thép sơn tĩnh điện (độ dày 0.5mm).
Chóa tán quang được làm bằng nhôm chất lượng cao nhập khẩu từ Châu Âu (pre-anodize, độ dày 0.4mm).
Hàm lượng nhôm nguyên chất: 99.85%.
Hiệu suất phản quang: 86%.