Đèn tán quang âm trần 0.6m Paragon PRFJ218L20/65 2x10W ánh sáng trắng
784,000₫ Giá gốc là: 784,000₫.535,500₫Giá hiện tại là: 535,500₫.
Thương hiệu: Paragon
Mã sản phẩm: PRFJ218L20/65
Nhiệt độ màu: 6500K
Công suất : 20 W
Hiệu suất : 60 Lm/W
Quang thông : 1200 Lm
Điện áp : AC220~240V/50-60Hz
Chip LED : Bridgelux/Epistar
Kích thước : 606x302x88 mm
Bảo hành : 3 năm
Thân máng được làm bằng thép sơn tĩnh điện (độ dày 0.5mm).
Chóa phản quang được làm bằng Inox và nhôm sọc.
Hàm lượng nhôm nguyên chất: 99.85%.
Hiệu suất phản quang: 86%.