Đèn pha LED Nanoco Venus NLFV1003 100W ánh sáng vàng 3000K IP66
1,600,000₫ Giá gốc là: 1,600,000₫.1,075,200₫Giá hiện tại là: 1,075,200₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NLFV1003
SKU: NLFV1003
Danh mục: Sê-ri Venus
Mô tả
Công suất: 100W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 11400Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng vàng 3000K
Chỉ số hoàn màu: Ra 80
Góc chiếu: 110°
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: 195*255*40mm