Đèn pha LED Nanoco Venus NLFV1506 150W ánh sáng trắng 6500K IP66
2,050,000₫ Giá gốc là: 2,050,000₫.1,377,600₫Giá hiện tại là: 1,377,600₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NLFV1506
SKU: NLFV1506
Danh mục: Sê-ri Venus
Mô tả
Công suất: 150W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 18000Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trắng 6500K
Chỉ số hoàn màu: Ra 80
Góc chiếu: 110°
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: 240*300*42mm