Đèn LED pha NLMT MPE SFLD2-300V 300W ánh sáng vàng, tấm pin 40Wp
2,792,700₫ Giá gốc là: 2,792,700₫.1,829,300₫Giá hiện tại là: 1,829,300₫.
Thương hiệu: MPE
Mã sản phẩm: SFLD2-300V
SKU: SFLD2-300V
Danh mục: Đèn SFSD2
Mô tả
Công suất: 300W
Quang thông: 3150±10% Lm
Nhiệt độ màu: 2800-3200K
Chip LED: SMD 2835
Kích thước: 293 x 340 x 56mm
Pin LiFePO4 6.4V/18Ah