Đèn LED pha NLMT MPE SFLD2-100V 100W ánh sáng vàng, tấm pin 20Wp
1,334,300₫ Giá gốc là: 1,334,300₫.874,000₫Giá hiện tại là: 874,000₫.
Thương hiệu: MPE
Mã sản phẩm: SFLD2-100V
SKU: SFLD2-100V
Danh mục: Đèn SFSD2
Mô tả
Công suất: 100W
Quang thông: 1050±10% Lm
Nhiệt độ màu: 2800-3200K
Chip LED: SMD 2835
Kích thước: 197 x 254 x 55mm
Pin LiFePO4 3.2V/12Ah