Đèn LED pha NLMT MPE SFLD2-100T 100W ánh sáng trắng, tấm pin 20Wp
1,334,300₫ Giá gốc là: 1,334,300₫.874,000₫Giá hiện tại là: 874,000₫.
Thương hiệu: MPE
Mã sản phẩm: SFLD2-100T
SKU: SFLD2-100T
Danh mục: Đèn SFSD2
Mô tả
Công suất: 100W
Quang thông: 1050±10% Lm
Nhiệt độ màu: 6000-7000K
Chỉ số hoàn màu: Ra > 70
Góc chiếu: 120⁰
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Chip LED: SMD 2835
Kích thước: 197 x 254 x 55mm
Pin LiFePO4 3.2V/12Ah