Đèn LED âm trần mỏng Nanoco Hera NSD073W90 7W ánh sáng vàng viền trắng
125,000₫ Giá gốc là: 125,000₫.68,700₫Giá hiện tại là: 68,700₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NSD073W90
Mô tả
Công suất: 7W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 500Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng vàng 3000K
Chỉ số hoàn màu: Ra80
Góc chiếu: 120°
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø105mm*H22mm
Khoét lổ: Ø90mm