Đèn LED âm trần mỏng Nanoco Hera NSD094G110 9W ánh sáng trung tính viền vàng
165,000₫ Giá gốc là: 165,000₫.90,600₫Giá hiện tại là: 90,600₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NSD094G110
Mô tả
Công suất: 9W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 700Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trung tính 4000K
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø122mm*H22mm
Khoét lổ: Ø110mm