Đèn LED âm trần Nanoco 3S NDL093G90 9W ánh sáng vàng viền vàng
174,000₫ Giá gốc là: 174,000₫.95,600₫Giá hiện tại là: 95,600₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NDL093G90
SKU: NDL093G90
Danh mục: Downlight 3S
Mô tả
Công suất: 9W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 810Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng vàng 3000K
Chỉ số hoàn màu: Ra80
Góc chiếu: 120°
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø112mm*H35mm
Khoét lổ: Ø90mm