Đèn LED âm trần mỏng Nanoco Hera NSD074S90 7W ánh sáng trung tính viền bạc
135,000₫ Giá gốc là: 135,000₫.74,200₫Giá hiện tại là: 74,200₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NSD074S90
Mô tả
Công suất: 7W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 550Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trung tính 4000K
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø105mm*H22mm
Khoét lổ: Ø90mm