Đèn LED âm trần Nanoco 3S NDL124S110 12W ánh sáng trung tính viền bạc
200,000₫ Giá gốc là: 200,000₫.109,800₫Giá hiện tại là: 109,800₫.
Thương hiệu: Nanoco
Mã sản phẩm: NDL124S110
SKU: NDL124S110
Danh mục: Downlight 3S
Mô tả
Công suất: 12W
Điện áp: 220Vac
Quang thông: 1140Lm
Nhiệt độ màu: Ánh sáng trung tính 4000K
Tuổi thọ: 25.000 giờ
Kích thước: Ø130mm*H35mm
Khoét lổ: Ø110mm